rallythai.net แรลลี่ แรลลี่ไทย รับจัดแรลลี่ รับจัดวอล์คแรลลี่ ท่องเที่ยว กีฬา rally rallythai thairally thailandrally rallythailand

แรลลี่ไทยรับจัดแรลลี่ทุกประเภท โทร. 081-621-8181

rallythai.net แรลลี่ แรลลี่ไทย รับจัดแรลลี่ รับจัดวอล์คแรลลี่ ท่องเที่ยว กีฬา rally rallythai thairally thailandrally rallythailand
12-13พฤษภานี้มีแรลลี่ท่องเที่ยววันเสาร์และเรามาต่อRC ล้วนกันวันอาทิตย์
ปุกาด ปุกาด.... (ประกาศ)
***พฤษภานี้มีแรลลี่ท่องเที่ยววันเสาร์และเรามาต่อ RC ล้วนกันวันอาทิตย์***
ทั้ง 2 ประเภทชิงถ้วยรางวัลฯและเงินสดกว่าหมื่นบาทททททททท
?INNER ?INNER
วินเนอร์ มอเตอร์สปอร์ต ผู้คร่ำหวอดอยู่ในวงการแรลลี่และเป็นที่เชื่อถือมาอย่างยาวนาน ได้กำหนดการจัดการแข่งขันรถยนต์แรลลี่ท่องเที่ยวขึ้นในวันเสาร์ที่ 12 พฤษภาคม 2561 เส้นทาง ปทุมธานี - อ่างทอง แวะพักผ่อนตามสถานที่ท่องเที่ยวที่ท่านต้องห้ามพลาด พร้อมที่พักสุดหรู 1 คืนและร่วมงานเลี้ยงฉลองชัยฯ ในราคาสุดชิว เพียงคันละ 1,500.-
ต่อด้วยแรลลี่ RC ล้วนในวันอาทิตย์ที่ 13 พฤษภาคม 2561 เส้นทางรอบ ๆ จังหวัดอ่างทอง โดยแบ่งรุ่นการแข่งขันฯออกเป็น 2 รุ่น
- รุ่น A มือเก่า นั่ง 2
- รุ่น B มือใหม่ ไม่จำกัดผู้ร่วมรถฯ
***ทั้ง 2 รุ่นสามารถติดเครื่องมือวัดระยะทางพิเศษ(ทวินฯ - แอป)ได้
- อัตราค่าสมัคร ท่านละ 500.-
หมายเหตุ
***สถานที่สตาร์ท-ฟินิช- เงินรางวัลฯและถ้วยรางวัลฯ(ถ้วยรางวัล)จะประกาศฯให้ทราบในลำดับต่อไป
***ด่วน....รับจำนวนจำกัด เพียงประเภทละ 30 คันเท่านั้น***
***สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
- กลุ่มไลน์ Rally PR
- Rallythai.net
- อาร์ต วินเนอร์ 09-7945-6293
WINNER MOTOR SPORTS   2018-03-25 / อ่าน: 1517
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุม-อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
วินเนอร์ มอเตอร์สปอร์ต  / 2018-03-25
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
รุ่น A
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
รุ่น B
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
วินเนอร์ มอเตอร์สปอร์ต  / 2018-03-25
ห้องพักแรลลี่ท่องเที่ยวปทุมฯ-อ่างทอง
***ถ่ายจากสถานที่จริง***
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-25
ห้องพักแรลลี่ท่องเที่ยวปทุมฯ-อ่างทอง
***ถ่ายจากสถานที่จริง***
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-25
ห้องพักแรลลี่ท่องเที่ยวปทุมฯ-อ่างทอง
***ถ่ายจากสถานที่จริง***
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-25
ห้องพักแรลลี่ท่องเที่ยวปทุมฯ-อ่างทอง
***ถ่ายจากสถานที่จริง***
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-25
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุม-อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
***แจ้งเพิ่มเติม***
การแข่งขันฯในวันอาทิตย์ที่ 13 ประเภท RC ล้วนควบไม่ได้นะจ๊ะ เพราะ RC ทั้ง 2 รุ่นไม่เหมือนกันจ๊าาาา
รุ่น B หา RC น้อยกว่า ง่ายกว่า
***
สำหรับในรุ่น B ถ้าคะแนนเสียเท่ากันจะดูจากจำนวนผู้ร่วมรถก่อนเป็นหลักแต่ถ้ายังเท่ากันอยู่ก้อจะมาดูเวลาและ RC เสียก่อน-หลังตามลำดับนะครับ
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
เฉพาะวันเสาร์ 3 เบอร์ค่ะ
1 สิทธิฐนีย์+รัชนี
2 พงษ์กร + ณภัสสรณ์
3 พรทิพย์ +วัลล์ณภา

PN  / 2018-03-26
ยินดีครับ คุณปุ๋ย
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุม-อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุม-อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุม-อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61 ( 5 เบอร์ )

1. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ
2. คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์
3. ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )

1. คุณธวัชชัย สว่างใจ
2. คุณปราณี สว่างใจ
3. ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )

1. คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ
2. คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ
3. คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ
4. ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ )
5. ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )

1. คุณศศิธร ถนอมสิงห์
2. คุณบุปผา พูลเสริม

1. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี
2. คุุณพรนฤมล ศรีดวม
3. ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )
ทีมซุปเปอร์ลัค  / 2018-03-26
ยินดีครับคุณเปรี้ยว...
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-26
ผู้ร่วมแข่งขัน
ทีม1 (เตียงเดียว )
นายสมชาย รุจิเงิน
นางนิตยา รุจิเงิน
ทีม2 (เตียงคู่ )
นายธนกฤต รุจิเงิน
นางสาวปณิตตรา รุจิเงิน
แข่งวันอาทิตย์ 1 ทีม ประเภท B
สมชาย รุจิเงิน  / 2018-03-27
ยินดีครับ คุณสมชาย
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
3.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน - คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
ปุกาด....ปุกาด....แรลลี่ท่องเที่ยวปทุมธานี-อ่างทอง เหลือว่างอยู่ 7 คันสุดท้ายยยยยยยยแล้วนะจ๊ะ....เตียงคู่ก้อเต็มแล้วจ๊าาาาาา
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงเดี่ยว
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
3.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน - คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน
4.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
ด่วน....จ๊าาาาาาา แรลลี่ท่องเที่ยวปทุมธานี-อ่างทอง เหลือที่ว่าง 6 คันสุดท้ายนะจ๊ะ....
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงเดี่ยว
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
24.ธวัชชัย วงศ์ผุดผาด -TBA(/)เตียงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงเดี่ยว
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
24.คุณธวัชชัย วงศ์ผุดผาด - TBA(/)เตียงเดี่ยว
25.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร(/)เตียงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
3.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน - คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน
4.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA
5.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
ด่วน...จ๊าาาาาาาาา....ปุกาด ปุกาด
แรลลี่ท่องเที่ยวปทุมธานี - อ่างทอง ยังพอเหลือที่ว่างให้ท่านมาร่วมสนุกกันเพียง 5 คันสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ....
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงเดี่ยว
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
24.คุณธวัชชัย วงศ์ผุดผาด - TBA(/)เตียงเดี่ยว
25.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร(/)เตียงเดี่ยว
26.คุณทรงพล ขาวมะลิ - คุณพลอยชนก ขาวมะลิ - คุณเพชรชนนี ขาวมะลิ(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
27.คุณเกรียงยศ ตรีหิรัญ - คุณอนงค์ ตรีหิรัญ(/)เตียงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
ด่วน...จ๊าาาาาาาาา....ปุกาด ปุกาด
แรลลี่ท่องเที่ยวปทุมธานี - อ่างทอง ยังพอเหลือที่ว่างให้ท่านมาร่วมสนุกกันเพียง 3 คันสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ....
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์
5. คุณเกรียงยศ ตรีหิรัญ - คุณอนงค์ ตรีหิรัญ

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
3.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน - คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน
4.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA
5.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร
6.คุณทรงพล ขาวมะลิ - คุณพลอย ขาวมะลิ - คุณเพชรชนนี ขาวมะลิ
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อท่านใดตกหล่น รบกวนช่วยแจ้งด่วนเลยนะครับ...ขอบคุณครับ
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงเดี่ยว
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงเดี่ยว + เสริม
24.คุณธวัชชัย วงศ์ผุดผาด - TBA(/)เตียงเดี่ยว
25.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร(/)เตียงเดี่ยว
26.คุณทรงพล ขาวมะลิ - คุณพลอยชนก ขาวมะลิ - คุณเพชรชนนี ขาวมะลิ(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
27.คุณเกรียงยศ ตรีหิรัญ - คุณอนงค์ ตรีหิรัญ(/)เตียงเดี่ยว
28.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ RC ล้วนเส้นทางรอบ ๆ จ.อ่างทอง อาทิตย์ที่ 13 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัลฯ
รุ่น A ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณอนุชา สุวรรณะ - TBA
2. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล
4. คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์
5. คุณเกรียงยศ ตรีหิรัญ - คุณอนงค์ ตรีหิรัญ

รุ่น B ถ้วยรางวัล 5 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข
2.คุณพิภูษน ภพละไมกุล - คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล
3.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน - คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน
4.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA
5.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร
6.คุณทรงพล ขาวมะลิ - คุณพลอย ขาวมะลิ - คุณเพชรชนนี ขาวมะลิ
7.บุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - TBA
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
เต็มแล้วจ๊าาาาาาาาา
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่ท่องเที่ยว ปทุมธานี - อ่างทอง เสาร์ที่ 12 พค.61
ชิงรางวัลเงินสดพร้อมถ้วยรางวัล 10 ใบ
1. คุณปรีชา ช้างแก้ว - คุณชนะ แสนทวีสุข(/)เตียงคู่
2. คุณอัญชณา บุระมาน - TBA (/)เตียงเดี่ยว
3. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (/)เตียงเดี่ยว
4. คุณกิตติพันธุ์ พูลเพิ่ม - คุณภาวรี เผื่อนอาษา (/)เตียงเดี่ยว
5. คุณสิทธิฐนีย์ - คุณรัชนี (/)เตียงเดี่ยว
6. คุณพงษ์กร - คุณณภัสสรณ์ (/)เตียงเดี่ยว
7. คุณพรทิพย์ - คุณวัลล์ณภา (/)เตียงเดี่ยว
8. คุณพิศนุ หุ้นมัชชะ - คุณจักรีพร สมุทรเขตต์(/)เตียงคู่
9. คุณพิภูษน ภพละไมกุล- คุณปมณฑ์ ภพละไมกุล(/)เตียงคู่
10. คุณธัญญารัฏช์ ชุติกาญจน์วรโชติ - คุณธนะวรรธน์ วงษ์เดโชพัฒน์ - ดญ.ภัทร์ฐิตา วงษ์เดโชพัฒน์ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
11. คุณธวัชชัย สว่างใจ - คุณปราณี สว่างใจ - ดช.ฟุ้งเกียรติ ฉัตรศรีเจริญ ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
12.คุณกัลยวรรธน์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณกัญฐนิษม์ ดำรงค์กิจธนโชติ - คุณณัฐรินทร์ ห่านดำ - ดญ.ณัฐภรัสสร ดำรงค์กิจธนโชติ ( 8 ขวบ ) - ดญ.อัญญาริญฏ์ ดำรงค์กิจธนโชติ ( 5 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว 2 ห้อง
13.คุณศศิธร ถนอมสิงห์ - คุณบุปผา พูลเสริม?(/)เตียงเดี่ยว
14. คุณดุลย์ทัชช์ ศิลปี - คุุณพรนฤมล ศรีดวม - ดญ.ปัญญ์รัศม์ ศิลปี ( 10 ขวบ )(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
15.คุณปุ้ย โคราชา - คุณวิไรวัลย์ บัวศรี - คุณโฟล์ค โคราชา (/)เตียงคู่ + เสริม
16.คุณดำรงค์ เทพวรสุข - คุณถาวร บุญจันทร์ (/)เตียงคู่ + เสริม
17.คุณสมชาย รุจิเงิน - คุณนิตยา รุจิเงิน (/)เตียงเดี่ยว
18.คุณธนกฤต รุจิเงิน - คุณปณิตตรา รุจิเงิน (/)เตียงคู่
19.คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
20.คุณกริช วัฒนพร - TBA (/)เตียงเดี่ยว
21.คุณประเสริฐ นงนุช - คุณพรรณี ประสาทงามเลิศ(/)เตียงคู่ + เสริม
22.คุณวรวุฒิ ฐิติชัยรัตน์ - คุณยุพิน บัวผัน - ดญ.วรพิชชา ฐิติชัยรัตน์(/)เตียงคู่ + เสริม
23.คุณวิวาห์ มีสุขเสมอ - TBA (/)เตียงคู่ + เสริม
24.คุณธวัชชัย วงศ์ผุดผาด - TBA(/)เตียงเดี่ยว
25.คุณสุวรรณา พลับศิริ - คุณพลกร ชื่นเพียร(/)เตียงเดี่ยว
26.คุณทรงพล ขาวมะลิ - คุณพลอยชนก ขาวมะลิ - คุณเพชรชนนี ขาวมะลิ(/)เตียงเดี่ยว + เสริม
27.คุณเกรียงยศ ตรีหิรัญ - คุณอนงค์ ตรีหิรัญ(/)เตียงเดี่ยว
28.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
29.คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - TBA (/)เตียงเดี่ยว
30.คุณชาละวัน หรรษา - TBA (/)เตี่ยงเดี่ยว
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-27
พรุ่งนี้จะให้ข้อมูลฯ ทั้งหมดนะครับ
รบกวนทุกท่านแอดไลน์ ด้วยจ๊าาาาาา
art-ratirat
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-28
รบกวนสมาชิกที่ร่วมทริปฯ ชำระค่าสมัครฯได้เลยจ๊าาาาา...อย่างช้าไม่เกินวันที่ 5 เมษาฯนะครับ
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-29
หลังจากที่ชำระค่าสมัครฯเรียบร้อยแล้ว จะขออนุญาตเชิญเข้ากลุ่มไลน์"แรลลี่อ่างทอง ต้องลองถึงจะรู้"นะครับ
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-03-29
รบกวนท่านที่สมัครร่วมการแข่งขันฯทั้ง 2 วัน ชำระค่าสมัครฯแล้วส่งหลักฐานการชำระฯ มาที่ไลน์ส่วนตัว เพื่อเชิญเข้ากลุ่มไลน์แรลลี่อ่างทอง ครับ
ID.line : art-ratirat
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-04-05
ด่วนนนนนนนนนน
มีที่ว่างสำหรับแรลลี่ท่องเที่ยววันเสาร์ที่ 12 รับสมัครเพิ่มอีก 1 คันคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ
09-7945-6293
WINER MOTOR SPORTS  / 2018-04-22
งานสนุกไหม?
ไม่ได้ไปด้วย...  / 2018-05-14
[แสดงความคิดเห็น]
ชื่อผู้โพสต์
รายละเอียด
แทรกรูป
(ไม่เกิน 250KB)
ใส่อักษรตามภาพ