rallythai.net แรลลี่ แรลลี่ไทย รับจัดแรลลี่ รับจัดวอล์คแรลลี่ ท่องเที่ยว กีฬา rally rallythai thairally thailandrally rallythailand

แรลลี่ไทยรับจัดแรลลี่ทุกประเภท โทร. 081-621-8181

rallythai.net แรลลี่ แรลลี่ไทย รับจัดแรลลี่ รับจัดวอล์คแรลลี่ ท่องเที่ยว กีฬา rally rallythai thairally thailandrally rallythailand
ขอเชิญพบปะสังสรรค์ แข่งขันฯแรลลี่ที่ไม่มีใครเค๊าทำกัน
ขอเชิญเข้าร่วมการแข่งขันฯแรลลี่ที่ไม่ใครเค๊าทำกันในวันอาทิตย์ที่ 19 กค.58นี้
รายละเอียดการแข่งขันฯ
- ท่องเที่ยวทั่วไป อาร์ซีล้วน 2-3 SS เส้นทางปิด ระยะทางช่วง SS รวมทั้ง 2 ช่วงไม่เกิน 8 KM ระยะทางรวมทั้งหมดจาก สตาร์ท-ฟินิชไม่เกิน 80 KM
รุ่นการแข่งขันฯ
- A ไม่มีเกมส์
- B มีเกมส์ 3 เกมส์ (0-30)
ทั้ง 2 รุ่น นั่ง 2 ไม่บังคับเครื่องมือวัดระยะทางพิเศษ
ค่าสมัครฯ รุ่นละ 500.- *สม้ครฯควบได้ทั้ง 2 รุ่น
รางวัลการแข่งขันฯทั้ง 2 รุ่น
- ถ้วยรางวัล อันดับ 1-5
- เงินรางวัล ตามจำนวนยอดรถที่เข้าแข่งขันฯในแต่ละรุ่น
จุดสตาร์ท-ฟินิช
ร้าน Takeoff ถนนเลี่ยงเมืองปากเกร็ด
สตาร์ท บ่าย 2 โมง
ฟินิช ประมาณ 4 -5 โมงเย็น
งานปาร์ตี้ช่วงเย็นเป็นสไตล์บุฟเฟ่ต์ กับบรรยากาศริมน้ำ....สบาย สบาย
ขอขอบคุณ ร้าน Takeoff อีก 1 พันธมิตรที่ดีสำหรับแรลลี่ในครั้งนี้ด้วยนะครับ
หมายเหตุ*ขอแจ้งฯ เพิ่มเติม*
ค่าสมัคร 500.-
แบ่งเป็น ค่าอาหาร 300.-
เงินรางวัล 200.-
รายชื่อผู้ร่วมสนับสนุนฯการแข่งขันฯ
- คุณบุญชัย สนับสนุนถ้วยรางวัลฯ รุ่นละ 5 ใบทั้ง 2 รุ่น รวม 10 ใบ
- ร้านเทคออฟ สนับสนุนสถานที่สตาร์ท - ฟินิช งานเลี้ยงช่วงเย็น (ราคาพิเศษ)
ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
วินเนอร์ มอเตอร์ สปอร์ต
:092-6216454
:080-2487816
อาร์ต วินเนอร์   2015-06-21 / อ่าน: 2971
ขอขอบคุณ คุณไก่ขาว ที่กรุณาเอื้อเฟื้อช่องทางในการประชาสัมพันธ์การแข่งขันฯในครั้งนี้ มาณ.โอกาสนี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-21
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ

รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-21
สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับคือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ....
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-21
อัพเดรดฯรายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันฯ
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA

*แต่ตามกติไก่....เอ้ย กติกาฯ เราวางเอาไว้ว่า ถ้าภายในสิ้นเดือนนี้ (มิถุนายน) ยอดสมัครฯ ทั้ง 2 รุ่น (ไม่รวมควบ) ไม่ถึง 25 คัน ทางทีมงานฯ ขออนุญาต เลื่อนการแข่งขันฯออกไปไม่มีกำหนดครับ
เข้าใจ ตรงกันนะ...
***เพราะฉะนั้น ทางทีมงานฯ จึงยังไม่อาจขอรับค่าสมัครฯ จากท่าน
ซึ่งหากทุกอย่างเป็นไปตามเงื่อนไข ที่เราได้ตกลงกันไว้ เราจึงจะแจ้งช่องทางการชำระค่าสมัครครับ....
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-22
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA
4. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-23
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA
4. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี
5. คุณสุกัลย์ วรรณบูรณ - คุณกษิดิษ ทรัพย์ศฤงฆรา
6. คุณปรีชา ช้างแก้ว - TBA

*แต่ตามกติไก่....เอ้ย กติกาฯ เราวางเอาไว้ว่า ถ้าภายในสิ้นเดือนนี้ (มิถุนายน) ยอดสมัครฯ ทั้ง 2 รุ่น (ไม่รวมควบ) ไม่ถึง 25 คัน ทางทีมงานฯ ขออนุญาต เลื่อนการแข่งขันฯออกไปไม่มีกำหนดครับ
เข้าใจ ตรงกันนะ...
***เพราะฉะนั้น ทางทีมงานฯ จึงยังไม่อาจขอรับค่าสมัครฯ จากท่าน
ซึ่งหากทุกอย่างเป็นไปตามเงื่อนไข ที่เราได้ตกลงกันไว้ เราจึงจะแจ้งช่องทางการชำระค่าสมัครครับ....
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-26
น้าอาร์ตครับ ทางเป็นอย่างไรครับ รถเตี้ยไปได้มั้ยครับ อยากไปด้วยครับ
ก้อง  / 2015-06-30
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)
7. คุณวินัย แก้วทิ้ง - คุณสมบัติ น้อยจันทร์ (ควบ)
8. คุณรัฐวิทย์ ตันวิบูลย์ - คุณทนุสรณ์ สิริวรรธนะ (ควบ)
9. คุณประเสริฐ - คุณวันเฉลิม ไพโรจน์ (ควบ)
10.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - คุณพณิช วณิชชยังกูร (ควบ)
11.คุณกิตติศักดิ์ จันทร์หอม - TBA (ควบ)
12.คุณมงคล ดวงอาทิตย์ - คุณกริช วัฒนะพร (ควบ)
13.คุณวิรัตน์ โชติเทวัญ - TBA (ควบ)
14.คุณบุญลือ ซอกผา - TBA (ควบ)

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA
4. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี
5. คุณสุกัลย์ วรรณบูรณ - คุณกษิดิษ ทรัพย์ศฤงฆรา
6. คุณปรีชา ช้างแก้ว - TBA
7. คุณเอ๊าท์ - TBA
8. คุณต๋อง - TBA
9. คุณธนิต - TBA
10.อู่เจริญชัย

*แต่ตามกติไก่....เอ้ย กติกาฯ เราวางเอาไว้ว่า ถ้าภายในสิ้นเดือนนี้ (มิถุนายน) ยอดสมัครฯ ทั้ง 2 รุ่น (ไม่รวมควบ) ไม่ถึง 25 คัน ทางทีมงานฯ ขออนุญาต เลื่อนการแข่งขันฯออกไปไม่มีกำหนดครับ
เข้าใจ ตรงกันนะ...
***เพราะฉะนั้น ทางทีมงานฯ จึงยังไม่อาจขอรับค่าสมัครฯ จากท่าน
ซึ่งหากทุกอย่างเป็นไปตามเงื่อนไข ที่เราได้ตกลงกันไว้ เราจึงจะแจ้งช่องทางการชำระค่าสมัครครับ....
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ
รายละเอียดเพิ่มเติม อีกหนึ่งช่องทาง ติดตามได้ที่ www.rallythai.net
***ขออนุญาต Deadline เช็คจำนวนยอดรถฯภายใน 30 มิถุนายนนี้นะครับ...แล้วจะประกาศฯทิศทางการจัดงานฯครั้งนี้ในวันที่ 1 กรกฎาคม 2558
ขอบคุณครับ
อาร์ต วินเนอร์
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-30
คุณก้อง เล่นทั้งหมด 3 เอสนะครับ
-เอส 1/3 (ซ้ำทาง) สภาพเส้นทางฯตรงยาวลาดยางสลับหินเกล็ดลอย บางช่วงมีหลุมนิดหน่อย
-เอส 2 สภาพเส้นทางฯ ลานดินกว้างๆ
***เพราะฉะนั้น จากสภาพเส้นทางฯ คงไม่เหมาะกับรถโหลดเตี้ย แต่หากเป็นรถบ้านเดิมๆไปได้ไม่น่ามีปัญหาเน้นอาร์ซีครับคุณก้อง
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-30
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)
7. คุณวินัย แก้วทิ้ง - คุณสมบัติ น้อยจันทร์ (ควบ)
8. คุณรัฐวิทย์ ตันวิบูลย์ - คุณทนุสรณ์ สิริวรรธนะ (ควบ)
9. คุณประเสริฐ - คุณวันเฉลิม ไพโรจน์ (ควบ)
10.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - คุณพณิช วณิชชยังกูร (ควบ)
11.คุณกิตติศักดิ์ จันทร์หอม - TBA (ควบ)
12.คุณมงคล ดวงอาทิตย์ - คุณกริช วัฒนะพร (ควบ)
13.คุณวิรัตน์ โชติเทวัญ - TBA (ควบ)
14.คุณบุญลือ ซอกผา - TBA
(ควบ)
15.คุณธารินทร์ นิติธานนท์ - คุณบวรรณ สู่ศิริ (ควบ)
16.คุณวสันต์ ทองแย้ม - TBA (ควบ)
17.คุณชูชัย นิลขำ - TBA

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA
4. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี
5. คุณสุกัลย์ วรรณบูรณ - คุณกษิดิษ ทรัพย์ศฤงฆรา
6. คุณปรีชา ช้างแก้ว - TBA
7. คุณเอ๊าท์ - TBA
8. คุณต๋อง - TBA
9. คุณธนิต - TBA
10.อู่เจริญชัย
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-30
ยอดรถที่เข้าร่วมการแข่งขันฯณ.เวลานี้ 19.40น.
- รุ่น A : 17 คัน
- รุ่น B : 10 คัน
รวมทั้ง 2 รุ่น 27 คัน
***สำหรับช่องทางในการสมัครฯให้สมบูรณ์ โดย
- โอนเงินค่าสมัครฯมาที่ ธนาคารทหารไทยเลขที่บัญชี 160-2-13692-9 ชื่อบัญชี คุณรติรัตน์ เขมบวรวงศ์ สาขาเมืองทองธานี ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-30
รับจำนวนจำกัดรวมทั้ง 2 รุ่น(ไม่รวมควบ)เพียงแค่ 35 คันเท่านั้น ไม่รับสมัครฯหน้าเส้นสตาร์ทฯ ปิดรับสมัครฯ วันอาทิตย์ที่ 12 กค 2015 เวลา 18.00 น.นะครับ เต็มแล้วเต็มเลย
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-06-30
งั้นน่าจะไปได้ งั้นเดี๋ยวขอดูตารางงานก่อน ถ้าผมอยู่ผมไปสมัครหน้าเส้นด้วยครับ

ขอบคุณครับน้าอาร์ต
ก้อง  / 2015-07-03
ไม่รับสมัครฯหน้าเส้นสตาร์ทฯครับคุณก้อง ปิดรับสมัครฯตามวัน เวลาที่แจ้งครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-03
ถ้วยรางวัลฯ การแข่งขันฯ
- รางวัลชนะเลิศ / รอง 1 - รอง 6 ทั้ง 2 รุ่น
- รางวัลสตรีล้วน
- รางวัลเบสท์ ไดว์ฯ เวลาดี อาร์ซีครบ
- รางวัลเบสท์ เนว์ฯ เวลาดี อาร์ซีครบ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-03
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )*PAID 5
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )*PAID 8
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)
7. คุณวินัย แก้วทิ้ง - คุณสมบัติ น้อยจันทร์ (ควบ)
8. คุณรัฐวิทย์ ตันวิบูลย์ - คุณทนุสรณ์ สิริวรรธนะ (ควบ) *PAID 7
9. คุณประเสริฐ ศรีอัญญารักษ์ - คุณวันเฉลิม ไพโรจน์ (ควบ)
10.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - คุณพณิช วณิชชยังกูร (ควบ)*PAID 10
11.คุณกิตติศักดิ์ จันทร์หอม - TBA (ควบ)
12.คุณมงคล ดวงอาทิตย์ - คุณกริช วัฒนะพร (ควบ)*PAID 1
13.คุณวิรัตน์ โชติเทวัญ - TBA (ควบ)
14.คุณบุญลือ ซอกผา - คุณอนุชา สุวรรณะ *PAID 11
(ควบ)
15.คุณธารินทร์ นิติธานนท์ - คุณบวรรณ สู่ศิริ (ควบ)*PAID 2
16.คุณวสันต์ ทองแย้ม - TBA (ควบ)*PAID 3
17.คุณชูชัย นิลขำ - TBA

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา*PAID 12
2. คุณสุระศักดิ์ แสนศรีแก้ว - TBA
3. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA*PAID 15
4. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี *PAID 6
5. คุณสุกัลย์ วรรณบูรณ - คุณกษิดิษ ทรัพย์ศฤงฆรา*PAID 13
6. คุณปรีชา ช้างแก้ว - TBA*PAID 4
7. คุณเอ๊าท์ - TBA*PAID 14
8. คุณต๋อง - TBA
9. คุณธนิต - TBA*PAID 9
10.อู่เจริญชัย.
11.ธุววิช ขรรค์เพ็ชร์*PAID 16
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ
ณ.เวลานี้ การสมัครฯสมบูรณ์แล้วตามนี้ครับ
รุ่น A : 8 คัน (ควบ 8)
รุ่น B : 8 คัน
ยอดรวมทั้ง 2 รุ่น 16 คัน
6 กรกฎาคม 2015 เวลา 21.06 น.
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-06
รายชื่อผู้สมัครฯเข้าร่วมการแข่งขันฯ
รุ่น A
1. คุณสุภาณี แซ่จันทร์ - TBA ( ควบ )*PAID 5
2. คุณกิติพันธ์ พลูเพิ่ม - TBA ( ควบ )*PAID 8
3. คุณเพิ่มพงศ์ กลิ่นจันทร์ - คุณกิติศักดิ์ กลิ่นจันทร์ ( ควบ )
4, คุณทวีเกียรติ น่าบูรณะ - TBA( ควบ )
5. คุณไมตรี แสงจันทร์ - คุณอมรรัตน์ ชูสกุล (ควบ)
6. คุณเอกชัย ปานเพียร - คุณอภิชาติ สุทธิแย้ม (ควบ)
7. คุณวินัย แก้วทิ้ง - คุณสมบัติ น้อยจันทร์ (ควบ)
8. คุณรัฐวิทย์ ตันวิบูลย์ - คุณทนุสรณ์ สิริวรรธนะ (ควบ) *PAID 7
9. คุณประเสริฐ ศรีอัญญารักษ์ - คุณวันเฉลิม ไพโรจน์ (ควบ)
10.คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ - คุณพณิช วณิชชยังกูร (ควบ)*PAID 10
11.คุณกิตติศักดิ์ จันทร์หอม - TBA (ควบ)
12.คุณมงคล ดวงอาทิตย์ - คุณกริช วัฒนะพร (ควบ)*PAID 1
13.คุณวิรัตน์ โชติเทวัญ - TBA (ควบ)
14.คุณบุญลือ ซอกผา - คุณอนุชา สุวรรณะ *PAID 11
(ควบ)
15.คุณธารินทร์ นิติธานนท์ - คุณบวรรณ สู่ศิริ (ควบ)*PAID 2
16.คุณวสันต์ ทองแย้ม - TBA (ควบ)*PAID 3
17.คุณชูชัย นิลขำ - TBA
18.คุณไล โชคชัย 4 *PAID 17

รุ่น B
1. คุณชัชวาล อ่ำสกุล - คุณนิพนธ์ ทรัพย์ฤศงฆรา*PAID 12
2. คุณสุภาภรณ์ อมรเทพดำรงค์ - TBA*PAID 15
3. คุณพุฒิเศรษฐ์ โชคดีนิรันดร์ - คุณโสภณ สกุลภักดี *PAID 6
4. คุณสุกัลย์ วรรณบูรณ - คุณกษิดิษ ทรัพย์ศฤงฆรา*PAID 13
5. คุณปรีชา ช้างแก้ว - TBA*PAID 4
6. คุณเอ๊าท์ - TBA*PAID 14
7. คุณพงเพชร เพชรวิบูล - คุณภุมิเพชร เพชรวิบูล*PAID 19
8. คุณธนิต - TBA*PAID 9
9. คุณสมเนต ผาสุข*PAID 20
10.คุณธุววิช ขรรค์เพ็ชร์*PAID 16
11.คุณไล โชคชัย 4*PAID 18
**สำหรับในส่วนของกิจกรรมฯ รางวัลพิเศษฯ "เวลาดี อาร์ซีครบ" ในแต่ละ SS ที่ทางเราได้แจ้งฯไปแล้วนั้น ยังคงยึดในหลักปฏิบัติเดิมนะครับ....คือถ้าเวลาเท่ากันเราจะดูจากการสมัครฯ ก่อนหลัง.ท่านใดสมัครฯเข้าแข่งขันฯก่อนถือเป็นผู้ชนะ นะจ๊ะ
ณ.เวลานี้ การสมัครฯสมบูรณ์แล้วตามนี้ครับ
รุ่น A : 9 คัน (ควบ 8)
รุ่น B : 11 คัน
ยอดรวมทั้ง 2 รุ่น 20 คัน
7 กรกฎาคม 2015 เวลา 17:34 น.
***สำหรับช่องทางในการสมัครฯให้สมบูรณ์ โดย
- โอนเงินค่าสมัครฯมาที่ ธนาคารทหารไทยเลขที่บัญชี 160-2-13692-9 ชื่อบัญชี คุณรติรัตน์ เขมบวรวงศ์ สาขาเมืองทองธานี ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
**ปิดรับสมัครฯภายในวันอาทิตย์ที่ 12 กค 2015 เวลา 18.00 น.
***อย่าลืม.....รับแค่ 35 คัน นะครับ....เต็มแล้วขออนุญาตไม่รับเพิ่มนะครับ...**รางวัลพิเศษ "เวลาดี อาร์ซีครบ"ก้อคิดจากการสมัครฯก่อน-หลังที่สมบูรณ์แล้วเท่านั้นครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-07
***ขอขอบคุณ ผู้ที่ร่วมกันผลักดันและสนับสนุนการแข่งขันฯในครั้งนี้ด้วยนะครับ
- คุณบุญชัย เชิงวิวัฒน์กิจ ร้านสิปปกร สนับสนุนถ้วยรางวัล รวม 2 รุ่น 15 ใบ
- คุณปราโมทย์ ร้านเทคออฟ สนับสนุนสถานที่สตาร์ท-ฟินิช งานเลี้ยงช่วงเย็น(ราคาพิเศษ)
- น้าตั๋ม หนังสือพ๊อคเก็ตบุ๊คออนเดอะโรด สนับสนุนสติกเกอร์เบอร์รถ และของรางวัล
- คุณพี่ไพริน เจ้าของการ์เด้นฯ สนับสนุนพื้นที่การแข่งขันฯ
- คุณลุงแสวง ผู้ดูแลพื้นที่ สนับบสนุนพื้นที่การแข่งขันฯ
- คุณมิว ร้าน 4 sit สนับสนุนเครื่องดื่มฯ งานเลี้ยงฯ
- คุณไล โชคชัย 4 สนับสนุนมัสการ์ด 2 ชุด
และอีกหลายๆท่านในหลายๆส่วนที่ช่วยให้งานนี้ได้จัดและกำลังจะเกิดขึ้นจริงครับ....
**ขอขอบคุณ
- น้าโบ๊ท ช่างภาพอิสระ
- คุณปิ่น ช่างภาพมีเดีย ออฟ ไทยแลนด์
2 ช่างภาพฯฝีมือดีที่จะมาช่วยสร้างสีสันกับการแข่งขันฯในครั้งนี้ด้วยครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-07
ณ.เวลานี้ ชำระค่าสมัครฯเรียบร้อยแล้ว รวมทั้ง 2 รุ่น 23 คัน....
ปิดรับสมัครฯ วันอาทิตย์ที่ 12 กค.58 เวลา 18.00น.ครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-09
สำหรับงานแรลลี่ อาร์ซีงานนี้...บอกได้เลยนะครับว่า แค่ใช้รถบ้านไม่โหลด ไปเนียนๆ สำหรับไดว์ฯไม่จำเป็นต้องเป็นนักแข่งฯมืออาชีพ ขอให้เชื่อฟังเนว์ฯ ส่วนเนว์ฯก้อแค่ละเอียดหน่อย ตัดสินใจให้ไว....ได้ถ้วยฯกลับบ้านแน่นอนครับ....
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-09
มีหลายท่านสอบถามฯมาเรื่องการปิดรับสมัครฯ....ขอชี้แจงฯเลยครับว่าทางทีมงานฯ มีความจำเป็นจะต้องเคลียร์เรื่องค่าอาหารฯ รวมไปถึงค่าใช้จ่ายในส่วนอื่นๆด้วยอ่ะครับ...จึงไม่สะดวกที่จะรับสมัครฯเพิ่มหน้างานฯ...หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ
*จึงขออภัยในความไม่สะดวก*
***สำหรับท่านที่แจ้งความประสงค์ลงชื่อไว้แล้ว...แต่ไม่สะดวกชำระค่าสมัครฯ ในวันนี้ขออนุญาติตัดชื่อของท่านออกจากการเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ด้วยนะครับ....
***ทางทีมงานฯหวังว่าโอกาสหน้าคงได้รับใช้ท่านในกิจกรรมต่อๆไปครับ...ขอขอบคุณและขออภัยมา ณ.โอกาสนี้ด้วยครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-13
***สำหรับท่านที่ชำระค่าสมัครฯเรียบร้อยแล้ว รบกวนส่งชื่อไดว์ฯ-เนว์ฯ ให้เรียบร้อยด้วยนะครับ จะได้จัดทำ ENTRY LIST ให้เรียบร้อยขอบคุณครับ....
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-13
ณ.เวลานี้ ปิดรับสมัครฯแล้วนะครับ
สำหรับจำนวนยอดรถฯที่เข้าร่วมทำการแข่งขันฯรวมทั้ง 2 รุ่น 33 คัน
รุ่น A 21 คัน (ควบ 19 คัน)
รุ่น B 12 คัน
***แล้วจะแจ้งฯรายชื่อผู้ที่เข้าร่วมทำการแข่งขันฯ ให้ทราบนะครับ***
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-13
ตัวอย่างป้าย TC ครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-13
สถานที่สตาร์ท ร้านเทคออฟ ครับ
อาร์ต วินเนอร์  / 2015-07-13
ผลการแข่งขัน มีมั้ยครับ
แอด  / 2015-07-28
[แสดงความคิดเห็น]
ชื่อผู้โพสต์
รายละเอียด
แทรกรูป
(ไม่เกิน 250KB)
ใส่อักษรตามภาพ